Announcement

Collapse
No announcement yet.

Notebook Acer I3 Gen 4 จอ 14 นิ้ว ขาย 1,100 บาท

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Notebook Acer I3 Gen 4 จอ 14 นิ้ว ขาย 1,100 บาท

Notebook Acer I3 Gen 4 จอ 14 นิ้ว
    เครื่องไม่ได้ใช้ตั้งแต่ตอนไปทำรีสอร์ทที่วังน้ำเขียว 1 ปีเต็มๆ

สภาพดี ใช้งานได้ปกติเครื่องไม่อืดไม่ช้า จอดี บอดี้ไม่มีแตก บานพับดี สวยๆเลย

แรม 8 กิ๊ก ฮาร์ดดีส 1 Tb

มีพอร์ต HDMI และ D-SUP WIFI ใช้งานได้ดี

DVD ใช้งานได้ปกติ ( เพิ่งลง Win ผ่าน DVDให้ใหม่เมื่อวานนี้ )

แถมที่ชาร์จให้ไปด้วย

ตำหนิ 1. ช่องต่อหูฟัง+ USB ที่อยู่ติดกับหูฟังใช้ไม่ได้เนื่องจากผมไม่เสียบสายแพร (ลืม)
    ตอนที่ผมถอดเอา SSD ตัวที่ใช้ประจำออก และได้ใส่ HDD ตัวเดิมตอนที่ได้มากลับเข้าไป
    มันไม่ได้เสียนะครับนำไปให้ช่างเสียบใส่คืนก็ใช้งานได้ปกติ ผมไม่มีเวลาทำ
    2.แบตไม่เก็บไฟ ก่อนที่จะปลดระวางยังเก็บไฟได้ดีเกิน 2 ชม. แต่พอนำมาชาร์จเมื่อวันก่อนเพื่อจะเอาลงขาย ชาร์จไม่เข้าซะงั้น ลองเอาไปให้ช่างกระตุ้นแบตดูนะครับเผื่่อฟื้นคืนชีพ

ขาย 1,100 บาท มีค่าจัดส่งและหีบห่อ 100 บาท

(ถ้าท่านไม่ชำนาญอย่าไปงัดแงะเพื่อเสียบสายแพรเองหรือเปลี่ยนจาก HDD เป็น SSD เองนะครับของจะเสียหาย)
    เพื่อไม่มีข้อข้องใจกันในภายหลัง ขอไม่ประกันใจให้นะครับ ของใช้งานได้ดีล้านเปอร์เซนต์ เปิดไลน์ส่องดูกันได้ ก่อนส่งเทสให้ดูจนเป็นที่พอใจ(หรือมารับเองได้จะดีมากๆ)

( สำหรับลูกค้าที่เคยซื้อขายกันประกันให้ปกติตามหลักสากล )

สนใจโทรมาจะเร็วกว่า โทร / ไลน์ 092 2727960 ธัช รับของได้ที่ธัญบุรีคลอง 7

.

คีย์บอร์ดใช้งานได้ปกติ
    ทัชแพด ใช้งานได้ปกติ

ขายแล้วครับ ขอบคุณทุกๆท่านที่สนใจ

Comment

Working...
    X